Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Tâm Sự GauHuyDiet

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    9

Tâm Sự GauHuyDiet

Xin chào mọi người,Em là GauHuyDiet hôm nay e có câu chuyện về mình xin kể cho anh em cùng nghe!

-Em bít MU Korea đc gần 3 năm,từ những bỡ ngỡ ban đầu rồi nổi da gà khi nhìn thấy những bộ set full mà chưa có 1 MU nào có đc..Em chơi nhiều MU nên cũng bít khá rõ tính năng của nó,nhưng tinh nag đặt biệt và hấp dẫn người chơi đến mức cực đại thì chỉ có Mũ Korea làm đc.
    Em GauHuyDiet bắt đầu từ đó say mê với Mu Korea,tuy ko đầu tư nhiều nhưng em chấp nhận,chấp nhận làm gà để khám phá,em trôi lăn nhiều sv từ nhiều sv trước BaVuong rồi TT1 TT2 và bây giờ là ThienSu..Thiên Sứ 1 sv tập trung rất nhiều anh em và những người chơi pro.
    -Một bé Sum RL1 rs400 lần thì là cây đinh cây bông gì của sv,hỏi tôi chả ai bít tên,ko quen bít ai..Sau nhiều đêm suy nghĩ và đắn đo,Em đã quyết định đua Top rs Tháng 10
    -Các bạn biết không?Đua Top gian nan lắm,ngủ ít hơn người khác là điều chắc chắn,rồi phải chịu sự cạnh tranh khốc liệt từ những người đua top khác,nhưng may thay đội ngũ quản lý ADM thấy đc điều đó,tạo cho hẳn 1 sv non pk cho anh em yên tâm đua Top...
    -Rồi ngày qua ngày mình mạnh lên,rs nhiều lên nên đc anh em để ý,màn hình chính của MU lúc nào cũng hiện lên ThienSu GauHuyDiet reset Vip lần thứ xxx,thế là đc anh em để ý,khi đã nằm trong Top rồi thì đc anh em giúp đỡ,bảo kê cho train...Rồi từ đó mình giao lưu nhiều hơn với anh em..kết bạn và học hỏi thấy thú vị làm sao
    -Rồi chuyện gì đến sẽ đến,mình ko cân bằng đc thời gian đi làm và chơi game,vì lịch làm việc nhiều hơn,cũng đã suy nghĩ tới chuyện bán acc nghỉ train để làm việc...vào game rao bán acc thì có người Post "Bán cái tổ cha mi ah thằng Gấu,ko có thời gian chơi thì mai mốt vào chơi" tự nhiên mình thấy nhói lòng,bình tĩnh lại mình ko bán nữa......Xin cảm ơn MeoMap,người bạn tốt và là người anh trong game,chơi game rất hay và hết lòng với anh em....
    -Hôm nay là ngày 28/10 là ngày mà mình đứng Top1 Sv ThienSu,Top1 rs All của ThienSu,Top Class dw của Thiên Sứ..Xin các bạn chia sẻ niềm vui này với Gấu..
    Qua đây mình xin gửi lời cảm ơn tới các bạn bè và anh chị đã giúp đỡ Gấu đua Top:Xin cảm ơn MeoMap,January,Hong7Cong,Healer...và còn nhiều nữa
    -Câu cuối cùng mình muốn nhắn nhủ là việc đua Top ngày nay cũng dễ thở hơn rất nhiều,vì chính sánh rs của ADM rất hợp lý,chỉ cần bạn chăm chỉ thì sẽ đc,chúc các bạn vui vẻ khi tham gia MU
    ---->Lời nhắn nhủ tới ADM của MuKorea:Hiện tại trong game đang có sự phân hóa rõ rệt giữa các class,nhất là DK đã bá đạo sv từ lâu,nhà nhà ĐK,Người người ĐK...1 sự thật như thế thì làm mất đi vẻ đẹp tổng thể của MU,mong adm làm sao cân bằng đc tất cả các class để người chơi ko cảm thấy bị thua thiệt khi đầu tư vào nhân vật yêu thích của mình...sắp tới đây có đợt trao giải thưởng event đua Top em sẽ chuyển về Sum chơi,em muốn làm cho sum có chỗ đứng trong mắt DK,Mong adm giúp đỡ để cho game ngày càng gay cấn và hấp dẫn..
    Xin chúc MU Korea ngày càng thành công và hưng vượng

http://www.upsieutoc.com/image/pPysuw

2. The Following 2 Users Say Thank You to GauHuyDiet For This Useful Post:

0965123262 (10-28-2017),Bộ Tư Lệnh (10-28-2017)

Administrator
    Bộ Tư Lệnh's Avatar
    Thanks
    10
    Đầu tiên thay mặt BQT tôi cũng chúc bạn sức khỏe may mắn và thành công trong cuộc sống !
    Người ta nói có duyên đến với nhau ,cùng nhau gắn bó ,tuy sân chơi game là ảo nhưng tình cảm là thật.
    Game là 1 người bạn luôn sẵn sàng chia sẻ và gắn liền cảm xúc buồn vui theo thời gian.
    Chúng tôi luôn sẵn sàng phục vụ game thủ cũng như chia sẻ học hỏi ,hứa hẹn mang đến cho các bạn sân chơi vững mạnh và thăng hoa nhất.
    Cám ơn tất cả các bạn !
    >>> MU-KOREA.NET <<<
    >>> Nơi Anh Tài Hội Tụ<<<Hỗ Trợ || Event || Giải Đáp
    Hỗ trợ Qua Facebook Duy Nhất
    Cẩn Thận giả Mạo
    Hỗ trợ Qua Điện Thoại
    24/24
    0082 105940 1889

Chúc Các Bạn Có Những Giây Phút Vui Vẻ Cùng Mu-KOREA.NET

4. The Following User Says Thank You to Bộ Tư Lệnh For This Useful Post:

GauHuyDiet (10-28-2017)

Thành Viên
    hanh's Avatar
    Thanks
    0
    Bài viết Hay có ý nghĩa .hay nhất là câu nói của ku MeoMap ban cai...!nhớ câu nói đó mà còn ác chơi và gần gũi ae tới bây giờ.

Administrator
    phamhien's Avatar
    Thanks
    0
    Thay Mặt ban quản trị chúc bạn Tháng mới khỏe mạnh, Bạn có thể đạt được tất cả các mục tiêu hàng ngày của bạn; hạnh phúc và trọn vẹn; Tháng này sẽ tốt hơn tất cả các tháng trước của năm nay! Chúc mừng tháng mới với bạn Gấu