Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    678910's Avatar
    Thanks
    0

Angry Đóng góp ý kiến !

Xin chào ad và toàn thể anh em !
    Dưới đây mình xin đóng góp một số ý kiến. Mình cũng mới chỉ gắn bó với 1 sever trong tổng 4 Sever ad đang làm. Nếu đúng thì mong ae ủng hộ để ad up còn nếu không đúng thì ae góp ý để mình có thể hiểu hơn !
    Thứ nhất: Cái lúc chọn sever vào game nó hơi ảo. Cụ thể là cái mà số lượng game thủ ở sever ý. lúc nào cũng đạt 80% - 90%. nhìn ko thật để chọn lựa sever theo ý thích từng người. Và mình vào sever 5 thì vào game nó đang ở sever 3. Thêm 1 cái nữa là quái ở sever pk và non pk khác nhau (ở đây mình muốn ad thả thêm quái ở sever pk để ae train tránh trường hợp rất nhiều member cắm master train rất khó. thả quái ở sever pk vừa train vừa pk giao lưu tranh bãi mới thú vị).
    Thứ hai: Có vẻ như MU hơi thiên về DK thì phải. Các class khác đánh vs DK thì không có cửa rồi(cái này ae đóng góp để ad sửa mình nghĩ cũng đơn giản như là giảm % máu của DK xuống tăng dame thêm 1 chút cho class RF và DL vì 2 nhân vật này khắc chế DK mà). như vậy hơi không cồng bằng dẫn đến các class trong game ko đồng đều. cái này chắc cần ae đóng góp ý kiến cùng hợp tác với ad để giúp mu-korea ngày càng phát triển.
    Thứ Ba: Class RF cũng bị ad cho vào dĩ vãng khi class này rất hay mà lại không ưu ái bằng các class khác(cụ thể như không có sét Huyết Long và % sét thần của sét này kém các sét khác).
    Trên đây là một số ý kiến đóng góp. Cảm ơn bạn đã quan tâm những lời chia sẻ của mình!
    Chúc các bạn may mắn và thành công trong cuộc sống !
    Xin trân thành cảm ơn.

2. The Following 2 Users Say Thank You to 678910 For This Useful Post:

Bộ Tư Lệnh (04-26-2018),GMEvent (04-28-2018)

Thành Viên
    danlk's Avatar
    Thanks
    0
    Mình thấy cân bằng game đó chứ !
    Khi không có cực kì nhiều Point ( phải nói là max Point trong 1 lần Relife đi ) thì khởi đầu các class khác RS nhiều hơn chút 2 class kia vẫn hành ngon.
    Và khi Late ( Point quá nhiều ) thì các bạn đuối hơn là đúng rồi. Để Late được thì họ đã bị các bạn hành hạ bao nhiêu lâu ( Có khi còn bỏ game ấy chứ ^^ )
    Đó là ý kiến đóng góp của mình, nếu không cân bằng thì nhà nhà, người người đã chơi 1 lass chứ bạn đừng nói là ưu ái

Tag của Chủ đề này