Thời gian Đua Top Open Siêu SV MỚI Huyết Thần

13
:
00
phút
  • Ngày 18/5/2021
Kết quả 1 đến 9 của 9

Xem kiểu ghép

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    2

MU Game Dành Cho Mọi Tầng Lớp

Quanh đi quẩn lại bít bao nhiêu game,thì ta lại về với MU,nhiều thể loại,từ bản quyền tới ko bản quyền.Cái hấp dẫn của nó thì chỉ có người thực sự đam mê thì mới cảm nhận được.
    -Ai có thấy sướng tê người khi nghe tiếng ngọc rớt,vào CC và cầu nguyện chỉ có mỗi mình ta đi,rồi 20p ròng rã trong QTQ chỉ mong đc 1 viên socket....
    -Ai có thấy bực bội,ức chế với Goblin,món đồ mà ngày đêm miệt mài săn bắn đc bị từ chối lên cấp,ghét nhất cái dòng màu đỏ đó...nó làm con người ta nhục chí,muốn buông bỏ tất cả.Nhưng cũng từ anh Goblin,à làm ta hãnh diện biết mấy khi up thành công 1 món đồ,tiếng kêu bạn bè í ới..."kaka..qua đây mà xem nè !!"..
    -Săn Boss là mục tiêu mà mọi game thủ muốn tiến tới,Ai đã từng nhìn con kundun biến mất trước mắt mình chưa,nước mắt như mưa khi máu kundun ko sụt giảm,cuoi như 1 thằng điên khi lụm đc những món đồ thần...

-Đối với tôi MU là món ăn tinh thần ko thể thiếu được,đi làm về tới nhà việc đầu tiên là mở máy tính log vào game
    có thể bạn và tôi thuộc những tầng lớp khác nhau của xã hội,nhưng khi vào đây rồi thì mình có chung 1 mục đích là giải trí,vậy xin mọi người hãy giải trí 1 cách khoa học,tôn trọng và chia sẻ lẫn nhau...bít đâu nhờ Mu mà ta lại có thêm những trải nghiệm mới ngoài cuộc sống thực..

2. The Following 2 Users Say Thank You to GauHuyDiet For This Useful Post:

Bộ Tư Lệnh (07-17-2016),Phan Quân Tư Lệnh (07-18-2016)

Administrator
    HoaHồngXanh's Avatar
    Thanks
    2
    Rất hay?
    Bạn được tặng 1 danh hiệu Vip từ Bqt.
    Hãy để lại tên nv trong game bạn nhé.

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    2
    Thansk Adm...Ten NV trong game la GentleMen

Administrator
    Phan Quân Tư Lệnh's Avatar
    Thanks
    7
    Trích dẫn Gửi bởi GauHuyDiet Xem bài viết
    Quanh đi quẩn lại bít bao nhiêu game,thì ta lại về với MU,nhiều thể loại,từ bản quyền tới ko bản quyền.Cái hấp dẫn của nó thì chỉ có người thực sự đam mê thì mới cảm nhận được.
    -Ai có thấy sướng tê người khi nghe tiếng ngọc rớt,vào CC và cầu nguyện chỉ có mỗi mình ta đi,rồi 20p ròng rã trong QTQ chỉ mong đc 1 viên socket....
    -Ai có thấy bực bội,ức chế với Goblin,món đồ mà ngày đêm miệt mài săn bắn đc bị từ chối lên cấp,ghét nhất cái dòng màu đỏ đó...nó làm con người ta nhục chí,muốn buông bỏ tất cả.Nhưng cũng từ anh Goblin,à làm ta hãnh diện biết mấy khi up thành công 1 món đồ,tiếng kêu bạn bè í ới..."kaka..qua đây mà xem nè !!"..
    -Săn Boss là mục tiêu mà mọi game thủ muốn tiến tới,Ai đã từng nhìn con kundun biến mất trước mắt mình chưa,nước mắt như mưa khi máu kundun ko sụt giảm,cuoi như 1 thằng điên khi lụm đc những món đồ thần...

-Đối với tôi MU là món ăn tinh thần ko thể thiếu được,đi làm về tới nhà việc đầu tiên là mở máy tính log vào game
    có thể bạn và tôi thuộc những tầng lớp khác nhau của xã hội,nhưng khi vào đây rồi thì mình có chung 1 mục đích là giải trí,vậy xin mọi người hãy giải trí 1 cách khoa học,tôn trọng và chia sẻ lẫn nhau...bít đâu nhờ Mu mà ta lại có thêm những trải nghiệm mới ngoài cuộc sống thực..
    Xác nhận là rất hay, cảm ơn sự chia sẻ của bạn, bài của bạn sẽ được đăng trên mục "Tạp Chí Tổng Hợp" tại trang web MuMoiRa.Top/ nhé. Bạn có thể đón xem.

Nếu có cần thêm hay sửa gì để hoàn thiện hơn bài thì hãy cứ thêm ở phía dưới topic. Chúng tôi sẽ cố gắng để nguyên văn của bạn.
    Hi vọng bạn sẽ có ngày càng nhiều hơn sự chia sẻ về cảm xúc, bài viết của Mình tại diễn đàn
    >>> MU-KOREA.NET <<<
    >>> Nơi Anh Tài Hội Tụ<<<Hỗ Trợ || Event || Giải Đáp
    Hỗ trợ Qua Facebook Duy Nhất
    Cẩn Thận giả Mạo Hỗ trợ Qua Điện Thoại
    24/24
    0082 105940 1889

Chúc Các Bạn Có Những Giây Phút Vui Vẻ Cùng Mu-KOREA.NET

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    2
    Adm ơi khi nào mới có Danh Hiệu vậy?Phần thưởng này chắc sẽ tạo nên sự khác biệt giữa các nhân vật với nhau,đang háo hức..

Administrator
    Bộ Tư Lệnh's Avatar
    Thanks
    3
    mình tặng bạn xong rồi mà !
    >>> MU-KOREA.NET <<<
    >>> Nơi Anh Tài Hội Tụ<<<Hỗ Trợ || Event || Giải Đáp
    Hỗ trợ Qua Facebook Duy Nhất
    Cẩn Thận giả Mạo
    Hỗ trợ Qua Điện Thoại
    24/24
    0986.938.109

Chúc Các Bạn Có Những Giây Phút Vui Vẻ Cùng Mu-KOREA.NET

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    2
    Mình ko thấy GentleMen thay đổi gì cả!bạn kiểm tra lại dùm xem.

Administrator
    HoaHồngXanh's Avatar
    Thanks
    2
    Bạn có Danh Hiệu trên đầu rồi mà

Super Moderators
    GauHuyDiet's Avatar
    Thanks
    2
    ai có tâm sự và cảm nghĩ gì chia sẻ cho box thêm phong phú máy ban!!!!

Câu hỏi chống Spam

Câu hỏi
Số
Lựa chọn câu trả lời
Nút chọn
10 nhân 10 chia 0 bằng bao nhiêu?
10