Thời gian Đua Top Open Siêu SV MỚI Huyết Thần

13
:
00
phút
  • Ngày 18/5/2021
Kết quả 1 đến 8 của 8

Threaded View

Thành Viên
    bebubu's Avatar
    Thanks
    0
    hehe. mình la mình kết bài viết của bac thiensu5 rồi đó.
    nhân tiện đây mình có kiến nghị AD làm 1 topsic dua ra ti le drop đồ EXC .bless .suol...và mong AD sem lại tỉ lệ drop đồ ở các bos lớn như nhện rakion và medus. chứ hiện tại bi giờ đi medusa và nhện rakion đánh song chả được gì hết ngoài zen.
    trừ kundun ra thì mình chưa thấy boss nào drop đồ hết. còn về vấn đề kundun mong AD sem sét và thông báo rỏ ràng cho ae về thời gian hồi sinh. chứ tem mình đi săn kundun 7 ngày hôm nay và 2 ngày sau vào van ko thấy kundun xuât hiện. trừ khi rs có bảo trì còn ko bảo trì thi tim nát máp kalima 7 cung thấy,trong khi ngoài web thì bảo là đang có...
    - nói tóm lại là AD chỉ cần nhỉnh cái drop lên 1 xí la ae nó vui rồi. chứ cảm thấy san bos mà tỉ lệ drop ko co thì ko biết đi săn để làm gì. trong khi đi boss phải có team mà muốn kiếm team cũng đâu có dể vì ai cũng có công việc nên ít online cung nhau mà san bos. mà săn bos lúc nào cũng mong rớt món này món kia kết quả đánh song drop 20m zen nản vô cùng.
    -AD sem xet về ngọc socket ngọc tính năng và ngọc may mắn... và còn nhìu ngoc khac. hiện tại la mình cũng chua biết là có hay ko và có thì nằm ở boss nào và even gì. trừ cái SKy ra thì minh đã đi hết các sự kiện và săn hết bos rồi trừ kundun có drop đồ thần. ngoài ra chả còn gì hết các bos khác ko cò nên chả ai thèm wan tâm đến.
    típ là cái sukien Sky ( thiên giới) mong AD mở thêm vì 1 ngày chỉ có 1 lần lúc 13;05 lúc đó thì mọi người đều đi làm cả làm gì có thời gian mà đi. mong AD mở thêm mấy sukien vào ban đêm vì thời gian ban đêm là online nhìu nhất mà chả có gì ngoài cái truy tim GM 21h25.
    - thêm về cái sukien Quang Trường Quỷ(QTQ) và Huyết Lâu(HL). minh ko biết là trong đó có gì và cũng chua thấy có gì hết trừ con bos vàng trong QTQ. còn HL thì đi ko biết bao nhiu lần và tất cả các SV và đều ko thấy tượng thiên sứ để l;àm nv. đảm bảo 1 điều là 2 sukien đó không 1 ai đi trừ khi cày master.
    -nếu cần thiết AD có thể thu hồi cái nhận free vé QTQ và HT và box kundun. và tăng tỉ lệ drop box kunđun và thêm ngọc gì đó vào QTQ và HL giống như Bên Bá Vương. ở đây chỉ là giống chứ ko phải như bên Bá vương nhé AD. có thể là có tỉ lệ đrop để ae còn tham gia và có yêu cầu là có PT mới nhận được như thế game sẻ đông hơn chứ hiện tại mình thấy game ngày càng ít rồi. cách đây khoang 1 tuan vào ban đêm chac cũng được tầm 15 20 ngườ online. giờ 1 đêm tính tóp từ 1> 10 thi tầm 5 người online. và có rất nhiều người bỏ game. vì đơn gian chơi mã rs song co gì để làm đâu. ủy thac đến giờ vào rs song uy thac tip. hỏi sao ko săn bos cho vui. nhận lại câu trả lời săn làm gì có gì đâu mà săn.....
    đó là những ý kiến mình đưa ra mong ad sem xét. đêt tạo sân chơi vững mạnh cho ae.
    THank AD đã sem qua

2. The Following 3 Users Say Thank You to bebubu For This Useful Post:

meodenbs (07-23-2016),Phan Quân Tư Lệnh (07-24-2016),thiensu5 (07-23-2016)

Câu hỏi chống Spam

Câu hỏi
Gợi ý
Trả lời
Nút chọn
Bác Hồ Tên Thật Là Gì?
1