Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    sieunhan's Avatar
    Thanks
    0

Mong adm fixx lai loi cho nhan vat TheFlash

e xjn bao 1 loi nhu sau: tih hinh la e dag cay rs bt o map barack sv1 cum may chu tan thu2, vao thoi gian la 14h08p (2h08p chieu). thy tu dung bi di chuyen ve map lorencia voi lv4
    đồ đạc trên người mất hết cùng với đồ đạc ở hòm đồ cá nhân cũng như hôm đó chungkjnh mong BQT cùng adm xem xét cho e lấy lại những món đồ e bị mất gồm những món đồ sau: trên người nv mặc sét Quyền Năng+13, chân QN+14 cùng với set chaos pro vip của DK. hôm đó cá nhân 1 khjen ngọc hoàng vip +13, 1DQN+13
    nhan vat TheFlash
    tai khoan thenhung
    e xin cam on
    http://www.upsieutoc.com/image/NsXSwD
    http://www.upsieutoc.com/image/NsXOTQ
    Sửa lần cuối bởi sieunhan; 08-18-2017 lúc 02:35 PM.

Administrator
    Bộ Tư Lệnh's Avatar
    Thanks
    13
    Chúng tôi đã giúp đỡ bạn lấy lại set chaos pro vip và set quyền năng và đao quyền năng,còn khiên thì không lấy lại vì hòm đồ đầy,bạn tự kiếm lại.
    Xin lưu ý chúng tôi giúp bạn được 1 lần,lần sau bạn reset chú ý lên brack từ lv thấp hoặc mạng lag thì chú ý trian các map từ từ nhé.
    >>> MU-KOREA.NET <<<
    >>> Nơi Anh Tài Hội Tụ<<<Hỗ Trợ || Event || Giải Đáp
    Hỗ trợ Qua Facebook Duy Nhất
    Cẩn Thận giả Mạo
    Hỗ trợ Qua Điện Thoại
    24/24
    0986.938.109

Chúc Các Bạn Có Những Giây Phút Vui Vẻ Cùng Mu-KOREA.NET

Thành Viên
    Vitamin's Avatar
    Thanks
    0
    Xin Thông Báo Với ADM + BQT Game Mu-korea.net
    Cái Thằng rr TheFash nó hách dame +agi xem ADM kiểm tra cho kỹ ... Nếu mà thành phần hách như vậy em xin bỏ cái game này
    LÝ do là em vào đấu trường thi đâu với nó nó xoay cho 1 cái là chết sấp mặt rồi trong khi đó tóp 1+2 dk đánh em đến sáng cũng k chết mà em đánh lại cũng vậy thôi!
    nó k mang w3 mà mang w2
    máu của em thì gần 200k chẳng có lẽ nó là thần thánh dame 1 phát 200k à
    14k str
    25k agi
    8k ene
    8k vit cầy lên 400lever sẽ đủ poin + reset vip

Thành Viên
    sieunhan's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi Vitamin Xem bài viết
    Xin Thông Báo Với ADM + BQT Game Mu-korea.net
    Cái Thằng rr TheFash nó hách dame +agi xem ADM kiểm tra cho kỹ ... Nếu mà thành phần hách như vậy em xin bỏ cái game này
    LÝ do là em vào đấu trường thi đâu với nó nó xoay cho 1 cái là chết sấp mặt rồi trong khi đó tóp 1+2 dk đánh em đến sáng cũng k chết mà em đánh lại cũng vậy thôi!
    nó k mang w3 mà mang w2
    máu của em thì gần 200k chẳng có lẽ nó là thần thánh dame 1 phát 200k à
    14k str
    25k agi
    8k ene
    8k vit cầy lên 400lever sẽ đủ poin + reset vip
    ban bao nguoi ta hack thy hay cung cap bang chung cu the nhe: vi du nhu quay clip hay chup anh chu noi xuong k noi len dieu gi

Thành Viên
    xnickbenx2's Avatar
    Thanks
    0
    Thằng gửi bài báo cáo hack kia mày chắc là thằng HoangTu3D chứ gì? Tao vào xem trận đấu thì thấy mày mới là thằng hack đó, sống bẩn còn nói.

Thành Viên
    Vitamin's Avatar
    Thanks
    0
    Trích dẫn Gửi bởi xnickbenx2 Xem bài viết
    Thằng gửi bài báo cáo hack kia mày chắc là thằng HoangTu3D chứ gì? Tao vào xem trận đấu thì thấy mày mới là thằng hack đó, sống bẩn còn nói.
    nếu đúng thật là tao có hack thì ADM cứ kiểm tra có vấn đề cứ bánh acc thế thôi
    Tao nói thật cho mày biết tao chơi mu hơn trục năm nay chưa nhìn thấy hack thì bảo điêu còn hack thì đúng là cuộc đời của tao chưa biết hack là cái gì nay tao vào đây thấy mày nói như vậy lên tao phải nói lại cho mày biết
    ( CHƠI = NĂNG LỰC CỦA MÌNH CHỨ ĐỪNG LÊN DỰA DẤM VÀO AI OFF CÁI HACK GÌ GÌ ĐẤY)
    XIN LỖI ADM + BQT MU-KOREA.NET .LÀ MÌNH ỈA LÊN BÀN THỜ TỔ TIÊN NHÀ THẰNG NÀO HACK MÀ CÒN TO MỒM