Thời gian Đua Top Open Siêu SV MỚI Huyết Thần

13
:
00
phút
  • Ngày 18/5/2021
Kết quả 1 đến 8 của 8

Xem kiểu ghép

Thành Viên
    thiensu5's Avatar
    Thanks
    7
    Mình muốn góp ý 1 chút mong ad xem xét, nói chung thì MU mình cung chơi ko nhiều, nhưng cũng ko ít nên mình cũng có 1 chút kn về vấn đề giao lưu cũng như ý kiến gamer. mình cũng xin góp ý 1 chút

1: khi mình vào 1 game mới rất muốn giao lưu vào buôn bán trên game rất nhộn nhịp và hấp dẫn rất nhiều game mình chơi rất lâu cho đến khi game vì 1 lý do nào đó nên off, mình mới nghỉ tìm game khác.Vấn đề ở đây là khi mới bắt đầu vào chơi Mukorea chơi mình có cảm giác giống 1 game ma sv vắng tanh lâu lâu thấy 1 dòng pót thế giới hỏi " Có Ai Onl Ko " về sau mình chơi mình mới biết , gamer lên rs max rồi uythac ko có gamer nào buôn bán hay post mua đồ này nọ, là vì tỉ lệ drop đồ HH = 0,01%, muốn có đồ HH phải săn các boss lớn chưa RL hoặc ko có 1 teem từ 3>4 gamer rs 350> trở lên thì ko kill đc.
    Mặc dù lí do ad đưa ra làm như thế để đồ trong game ko lạm phát, mình và các member cũng hiểu nhưng cũng nên có tỉ lệ drop Hợp Lý đồ HH và Soul " Ngọc Tâm Linh" 1 chút dù là đồ hoàn hảo drop ko có đồ Vip nhưng nhữg đồ thông thường cũng nên có để ae có thể bày hàng buôn bán hoặc rao bán đồ trong game cho nhộn nhịp các gamar chịu onl nhiều hơn sv cũng trở nên nhộn nhịp hơn. Rất nhiều game mình chơi khi thấy sv nhộn nhịp mình cũng muốn chơi và onl nhiều hơn, đây là mình đứng trên góc độ 1 gamer vào test game.

2: về vấn đề quay đồ trong game + với các box kundun
    Mình có cảm giác giống như kiểu bị xúc phạm gián tiếp vậy . Quay đồ tỉ lệ đề 100% quay 5 xịt 3 " khi quay xong ai nhìn mặt mình lần đầu quay sẽ thấy có cảm giác mặt thằg này sao ngu ngu vậy " ko hiểu sao xịt khi tỉ lệ thành công là 100% " vậy tỉ lệ % này có phải trái với lý thuyết ko ? . còn vấn đề BoxKunDun khi mình chơi mu khác box kundun sẽ đập ra đồ HH of B of S of zen vv và vv , nên cứ mỗi 2 tiếng khi Binh đoàn phù thủy xuất hiện, mình và rất nhiều nguời chạy các map loren davias noria vv và vv để săn boss rất vui khi săn đc 1 boxkundun đúng nghĩa " mặc dù yếu boss vả chết lên chết xuống nhưng khi nhặt đc box hưởng đc thành qả mình vất vả khi có đc cảm giác rất vui dù chưa cần biết ném ra nó sẽ ra cái j, mặc dù đập ko ra đồ Vip dù là những đồ có thể nói chỉ bán shop nhưng cũng rất vui.có rất nhiều game có thể có 1 bộ đồ Vip đúng nghĩa tỉ lệ là 5/5 thì trong game chỉ có thể kiếm đc 1 đến 2 đồ còn lại 3/5 là các sự kiện of even mới có đc đó cũng là 1 sự háo hức của gamer cũng như nhà phát hành game mong muốn.Gamer có thể săn đồ trong game và theo các sự kiện và even để có 1 bộ đồ hoàn hảo cho class của mình. những game như vậy mình cảm thấy rất hào hứng khi chơi. như vậy nếu 1 gamer muốn có 1 bộ đồ như ý bắt buộc phải săn trong game+ với tham gia các even hoặc sự kiện của game mới có rất háo hức phấn khích.như vậy tỉ lệ Buôn bán trong game sẽ tăng cao kéo theo là các gamer chắc chắn sẽ onl nhiều hơn tạo cảm giác 1 game hoàn thiện theo đúng nghĩa và sẽ tăng cao các gamer tham gia game nhiều hơn. Còn về vấn đề dg trong game đã có các loại "Item Vcent" nên việc lừa đảo sẽ là mức độ rất thấp tạo 1 sân chơi lành mạnh.
    Và cũng mong nhà phát hành nên tạo nhiều even và sự kiện hơn 1 chút để tạo không khí cho các gamer tham gia cạnh tranh để có 1 sân chơi nhộn nhịp.chứ như bg có nhiều lúc các gamer vào game chỉ để trian rồi rs max xong uythac có khi onl đến cả 2 tiếng ko nói 1 câu lẳng lặng rs lẳng lặng off .Mình cảm giác vào game chắc chỉ rs xong rồi off chứ muốn nói chuyện cũng ko có ai. Rất nhàm chán rất dễ nản khi rs max muốn vô game cũng ko biết làm j muốn nói Chuyện ko có ai,muốn tìm mua 1 đồ của Class mình đang chơi nhưng ko ai bán mà cũng ko có ai có mà bán vậy thì hỏi rao mua làm j,từ đó sẽ kéo theo các gamer off nhiều hơn những gamer theo nhữg "Con Đường Tơ Lụa" trong game cũng sẽ lẳng lặng ra đi nhiều kéo theo game có cảm giác buồn chán ko có không khí của 1 game đúng nghĩa.Và đi săn đồ thì đồ cũng ko có , vậy vô game làm j bh

Đây là ý kiến đóng góp cá nhân theo cách nhìn chung của cá nhân mình cũng có thể có nhiều bạn đồng ý kiến với mình và cũng có bạn sẽ ko đồng ý với mình nhưg với mình vì muốn có 1 sân chơi để mình chơi lâu dài nên mình mới đóng góp ý kiến để NPH xem xét chỉnh sửa 1 chút Tạo cảm giác hài hòa giữa các gamer và NPH thôi . còn nếu ko muốn tâm huyết khi có 1 game khác vui hơn hòa đồng hơn mình cũng sẵn sàng đi và có thể các bạn cũng vậy vậy nên Các bạn cũng nên chịu khó đóng góp 1 chút thắc mắc of những bức xúc trong game của các bạn gặp phải 1 chút để NPH cũng như các bạn sẽ có cách giải quyết thỏa đáng cũng như hoài hòa cân = game hơn và bớt bất đồng quan điểm với nhau hơn "yêu nhau dài lâu hơn chứ ko phải cứ thích là n2 xong rồi Next "

Thank các bạn mình viết hơi dài 1 chút mong NPH cũng như các member và gamer chịu khó bỏ ra 2-3p đọc và cùng tham gia cho ý kiến đóng góp cho game ngày càng phát triển và hòa nhập hơn nhé.Nói chung góp ý thì còn rất nhiều nhưng mình cũng biết việc j cũng phải từ từ từng chút 1 ko phải cứ nói xong là cũng làm xong đc nên mỗi lần mình sẽ đóng góp 1 chút để NPH cũng xem xét và nâng cấp dần dần. Cuối cùng mình cũng xin Cảm ơn nhà NPH cùng các ad mod và GM đã nhiệt tình tâm huyết để có 1 sân chơi lành mạnh hơn. Thanks

2. The Following 4 Users Say Thank You to thiensu5 For This Useful Post:

buchip (07-23-2016),HoaHồngXanh (07-23-2016),meodenbs (07-23-2016),Phan Quân Tư Lệnh (07-24-2016)

Câu hỏi chống Spam

Câu hỏi
Số
Lựa chọn câu trả lời
Nút chọn
10 nhân 10 chia 0 bằng bao nhiêu?
10